Green Science Home Level 2 EV Cajin Tashar - Akwai tare daNEMA 14-50 Plug ko NEMA 6-50 Plug ko Hardwired
Sassaucin Yin Aiki Tare da Kowane Gida
Wurin bango kawai baya yanke shi, caja mai sassauƙa na gida wanda zai iya isar da 48 amps Max na iko.
Yana aiki tare da kowane EV
Yana amfani da mai haɗin SAE J1772 na duniya kuma an gwada shi tare da samfuran manyan-sayarwa: Chevrolet Bolt EV, Chevy Volt, Hyundai Kona, Kia Niro, Nissan LEAF, Tesla, Toyota Prius Prime da ƙari.
Fuskar bango ko Tsafi
Dangane da yanayin mai amfani daban-daban, akwai hanyoyin shigarwa daban-daban, idan kasuwanci ne, zaku iya zaɓar shigar da shi a kan ginshiƙi, haɗin kai da kyau, idan gida ne, zaku iya zaɓar shigar da bango, dacewa, ba shakka, gidan kuma yana iya zaɓar shigar da shi a kan shafi, bisa ga bukatun abokin ciniki.
Samfura | GS-AC32-B01 | GS-AC40-B01 | GS-AC48-B01 |
Tushen wutan lantarki | L1+L2+Ground | ||
Ƙimar Wutar Lantarki | 240V AC matakin 2 | ||
An ƙididdigewa a halin yanzu | 32A | 40A | 48A |
Yawanci | 60Hz | 60Hz | 60Hz |
Ƙarfin Ƙarfi | 7,5kw | 10 kw | 11.5kw |
Mai Haɗin Caji | SAE J1772 Nau'in 1 | ||
Tsawon Kebul | 11.48 ƙafa (3.5m) 16.4 ƙafa. (5m) ko 24.6ft(7.5m) | ||
Input Power Cable | NEMA 14-50 ko NEMA 6-50 ko Hardwired | ||
Yadi | PC 940A + ABS | ||
Yanayin Sarrafa | Toshe& Kunna /Katin RFID/App | ||
Tsaida Gaggawa | Ee | ||
Intanet | WIFI/Bluetooth/RJ45/4G (Na zaɓi) | ||
Yarjejeniya | Farashin 1.6J | ||
Mitar Makamashi | Na zaɓi | ||
Kariyar IP | NEMA Nau'in 4 | ||
RCD | CCID 20 | ||
Kariyar Tasiri | IK10 | ||
Kariyar Lantarki | Sama da Kariya na Yanzu, Ragowar kariya ta yanzu, Kariyar ƙasa, Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙara | ||
Takaddun shaida | FCC | ||
Ƙimar da aka ƙera | SAE J1772, UL2231, da UL 2594 |
AC tari
Da fari dai, wannan samfurin zai iya karɓar nau'in shugaban bindiga na musamman domin ya dace da duk nau'in trolley a kasuwa.
Abu na biyu, ya kai daidaitattun daidaiton takaddun shaida na duniya don fitarwa zuwa Turai, Amurka da sauransu, kuma yana iya ba da lokacin garanti na shekara 1-3.
Abu na uku, ya kai matakin hana ruwa mafi girma na tarin caji, kuma yana iya tallafawa yanayin gida ko waje, kuma yanayin aiki yana daga -25℃zuwa 50℃.
Na hudu, yana iya karɓar cajin aikin sarrafa nesa na APP, mai sauƙi da sauƙin aiki.
Idan har yanzu kuna son ƙarin sani tuntuɓi imel ɗin mu na hukuma, muna da sabis na abokin ciniki na ɗan adam na awa 24 a gare ku.
So, ikhlasi, Ƙwarewa
Sichuan Green Science & Technology Co, Ltd, An kafa shi a cikin 2016, wanda ke cikin Chengdu National Hi-Tech Zone. Mun sadaukar da kai wajen samar da mafita na fakiti don EV chargerand smart caji mafita. Tare da ƙwarewar alamar mu ta duniya, da kasancewar duniya a cikin ƙasashe sama da 40, Green Scienceis ya himmatu ga hanyoyin samar da makamashin kore waɗanda ke haɗa kayan aiki, software, da tallafi ga duk abokan cinikinmu buƙatu daban-daban.
Samfuran mu suna rufe caja šaukuwa, caja AC, caja DC, da dandamalin software sanye take da ka'idar OCPP 1.6, suna ba da sabis na caji mai wayo don kayan aiki da software. Hakanan muna iya keɓance samfuran ta samfurin abokin ciniki ko ƙirar ƙira tare da farashi mai gasa a cikin ɗan gajeren lokaci.
Ƙimarmu ita ce "Ƙaunar Ƙaunar, Gaskiya, Ƙwarewa." Anan za ku iya jin daɗin ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun don magance matsalolin fasahar ku; ƙwararrun tallace-tallace masu sha'awar samar da ku da mafi dacewa mafita ga bukatun ku; online ko kan-site factory dubawa a kowane lokaci. Duk wani buƙatu game da cajar EV don Allah a ji daɗin tuntuɓar mu, da fatan za mu sami dangantaka mai dorewa ta fa'ida a nan gaba.
Muna nan a gare ku!
Abubuwan da aka bayar na Sichuan Green Science & Technology Co., LtdAn kafa shi a cikin 2016, yana cikin yankin Hi-technology na kasa na Chengdu. Mun sadaukar da kai wajen samar da fasahar fakiti da mafita don ingantaccen aiki da aminci na albarkatun makamashi, da kuma ceton makamashi da rage fitar da iska.
Samfuran mu sun rufe caja EV, EV Cajin Cable, EV Cajin Plug, Tashar Wutar Lantarki, da dandamalin software sanye take da ka'idar OCPP 1.6, suna ba da sabis na caji mai wayo don kayan masarufi da software. Hakanan muna iya keɓance samfuran ta samfurin abokin ciniki ko takarda ƙira tare da farashi mai gasa a cikin ɗan gajeren lokaci.