Nau'in Caja na EV
AC EV Charger yana zuwa da nau'ikan caja daban-daban, gami da caja masu ɗaure bango, caja na ƙafa, da caja masu ɗaukar nauyi. Caja masu bangon bango suna da kyau don amfani da zama, yayin da ana samun cajar ƙafar ƙafa a tashoshin cajin jama'a. Caja masu ɗaukar nauyi sun dace don yin caji akan tafiya. Komai nau'in, AC EV Charger an ƙera shi don cajin motocin lantarki da kyau da kuma samar da ingantaccen tushen wutar lantarki.
Aikace-aikacen Caja na EV
AC EV Charger ana amfani dashi sosai a aikace-aikace daban-daban, kamar gidaje, wuraren aiki, wuraren siyayya, da wuraren ajiye motoci. Tashoshin cajin jama'a sanye da AC EV Charger suna da mahimmanci don haɓaka ɗaukar motocin lantarki da faɗaɗa kayan aikin cajin EV. Tare da karuwar bukatar sufuri mai dorewa, shigar da AC EV Charger a wuraren jama'a yana zama ruwan dare gama gari.
EV Caja APP/OCPP
Abubuwan haɗin haɗin AC EV Charger, kamar ƙa'idodin wayar hannu da daidaituwar ka'idar Buɗe Cajin Point Protocol (OCPP), suna ba masu amfani damar saka idanu da sarrafa tsarin caji daga nesa. Ka'idodin wayar hannu suna ba masu amfani damar duba halin caji, tsara lokutan caji, da karɓar sanarwa. OCPP, a gefe guda, yana ba da damar sadarwa tsakanin caja da tsarin gudanarwa na tsakiya, samar da bayanan lokaci-lokaci game da amfani da makamashi da lissafin kuɗi. Ta hanyar haɗa waɗannan fasalulluka na haɗin kai, AC EV Charger yana haɓaka ƙwarewar mai amfani kuma yana haɓaka ayyukan caji masu inganci.