Tare da haɓaka kewayon masu samar da caji, gano madaidaicin caja na gida don EV ɗin ku na iya zama mafi rikitarwa fiye da zaɓar motar kanta.
EO Mini Pro 2 ƙaramin caja ne mara igiyar waya.Wannan yana da kyau idan kun kasance gajere akan sarari ko kawai kuna son samun ƙaramin caji akan kayanku.
Duk da ƙananan girmansa, EO Mini Pro 2 yana ba da wutar lantarki har zuwa 7.2kW. EO Smart Home app kuma yana sauƙaƙa saitawa da saka idanu akan jadawalin cajin ku.
Bayar da 7kW na wutar lantarki, ba shine caja mafi ƙarfi a cikin wannan jerin ba, amma app ɗin sa yana ba ku damar sarrafa caji, kuma farashinsa ya haɗa da daidaitaccen sabis na shigarwa na BP.
Ohme's Home Pro duk game da ba ku bayanan caji ne. Yana da nunin LCD da aka gina a ciki wanda ke nuna bayanai game da matakin baturin mota da ƙimar caji na yanzu. Hakanan ana iya isa ga waɗannan a cikin ƙa'idar Ohme da aka keɓe.
Hakanan kamfani na iya siyar muku da kebul na caji mai ɗaukuwa "Go".Yana amfani da fasaha iri ɗaya don kiyaye bayanan cajin ku daidai da inda kuka zaɓi caji.
Yayin da Wallbox Pulsar Plus na iya yin ƙarami, yana ɗaukar naushi - yana isar da wutar lantarki har zuwa 22kW.
Idan kana son ganin yadda caja zai dace kafin ka saya, Wallbox yana da ingantaccen app na gaskiya akan gidan yanar gizon sa wanda ke ba ku samfoti mai kama-da-wane.
EVBox ƙera caja suma suna da sauƙin haɓakawa.Kamar yadda fasaha ke haɓakawa, wannan yakamata ya nuna ƙarancin farashi a nan gaba.
Andersen yayi iƙirarin cewa A2 shine mafi wayo tukuna, kuma babu musun cewa yana da mahimmanci. Za'a iya keɓance sigar sa ta chic ta launuka iri-iri har ma da ƙarewar itace idan kun fi so.
Ba wai kawai game da kyan gani ba ne, kodayake. A2 kuma na iya samar da har zuwa 22kW na ikon caji.
Zappi ya wuce kawai shigar da motarka kuma ya bar ta caji. Caja yana da yanayin "eco" na musamman wanda zai iya aiki akan wutar lantarki daga hasken rana ko injin turbin iska kawai (idan kana da waɗannan a cikin kayanka).
Hakanan za'a iya saita jadawalin caji akan Zappi. Wannan zai ba ku damar cajin EV ɗin ku a farashin makamashi 7 na tattalin arziki a cikin sa'o'i marasa ƙarfi (lokacin da farashin wutar lantarki kowace kWh ya ragu).
Za'a iya saita ƙa'idar ta atomatik don cajin abin hawan ku a farashi mara nauyi kuma yana ba ku damar saka idanu bayanan cajin motar ku. Hakanan zaka iya saita tsarin cajin da kuka fi so - mai amfani idan kuna shirin tafiya a cikin motar lantarki.
A halin yanzu kuna iya samun har zuwa £350 kowace raka daga gwamnati idan kuna da caja na gida EV. Ya kamata a yi amfani da wannan a lokacin siye ta wurin mai ba da zaɓin ku.
Wannan ya ce, shirin cajin gida na EV zai ƙare a ranar 31 ga Maris, 2022. Wannan kuma shine ranar ƙarshe don shigar da caja, ba lokacin da za a saya ba. Saboda haka, masu sayarwa na iya samun kwanakin baya, dangane da samuwa.
Idan kana neman canzawa zuwa abin hawan lantarki, duba sabbin ma'amaloli na EV daga carwow.
Babu wani haggling da ake buƙata daga farko zuwa ƙarshe - dillalai za su yi tsere don samun mafi kyawun farashi, kuma za ku iya yin duka daga kwanciyar hankali na gadon gadonku.
Matsakaicin tanadi a kowace rana dangane da mafi kyawun dillali na carwow tare da RRP na masana'anta shine sunan ciniki na carwow Ltd, izini da kuma tsara ta Hukumar Kula da Kuɗi don shiga cikin ayyukan bayar da kuɗi da rarraba inshora (lambar tunani na kamfani: 767155).carwow shine dillalin kiredit, ba mai ba da bashi ba.carwow na iya karɓar kudade daga tallafin tallan dillalai kuma yana iya karɓar kwamitocin daga abokan tarayya, gami da masu sake siyarwa, don tuntuɓar abokan ciniki.Duk tayin kuɗi da biyan kuɗi na wata-wata suna ƙarƙashin aikace-aikace da matsayi.carwow yana ƙarƙashin Sabis ɗin Ombudsman na Kuɗi (duba www.financial-ombudsman.org.uk don ƙarin bayani).carwow Ltd yana rajista a Ingila (lambar kamfani 07103079) tare da ofishin rajista a 2nd Floor, Verde Building, 10 Bressenden Place, London, Ingila, SW1E 5DH ku.
Lokacin aikawa: Mayu-31-2022